Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Bình Chánh / Tt. Tân Túc / Đất nền
Bán Đất Nền Thị Trấn Tân Túc, Huyện Bình Chánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Bán nhà siêu đẹp 3 Tầng mặt tiền đường 5m5 Đường LÊ VĂN THỊNH sát biển Hòa Minh
5.6 tỷ • 72m²
77.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
Bán Nhà Lô Góc Mai Trung Thứ, 4 Tầng, Ngõ Rộng 7m, Ô Tô Đỗ Cửa, Giá 4.1 Tỷ
4.1 tỷ • 56m²
73.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Hải

Bán
4
Bán Nhà Còn Mới 1 Trệt 1 Lửng Trường Đông, Hòa Thành, Tây Ninh
980 tr. • 82.5m²
11.88 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Đông

Bán
7
ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH, P12, GÒ VẤP, 3 TẦNG, 4PN, HẺM 4M, CHỈ 5.65 TỶ
5.65 tỷ • 51m²
110.78 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT HẺM Ô TÔ ĐƯỜNG VÕ THỊ SÁU GẦN BIỂN BÃI SAU P2. TPVT
6.2 tỷ • 95m²
65.26 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 2

Bán
6
NHÀ LẦU LÔ GÓC - CƯ XÁ LẮP - KP5 TRẢNG DÀI BIÊN HOÀ
4.2 tỷ • 86m²
48.84 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
Sỡ hữu ngay biệt thự sân vườn gần sông Hàn, TP. Đà Nẵng
6.99 tỷ • 240m²
29.13 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Phước Ninh

Bán
5
Nhà Sổ Riêng, P Tân Hiệp, Tp Tân Uyên, Bình Dương
1.5 tỷ • 70m²
21.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp