Tin bán
HOÀNG SA QUẬN 3 - 63M2 (4.5x14) VUÔNG A4 - 4 TẦNG BTCT - HẺM THÔNG SÁT MẶT TIỀN
Giá
11.9 tỷ
Diện tích
63m²
Đơn giá
188.89 tr./m²
Thông tin mô tả
📍Ngay cầu Công Lý thuận tiện di chuyển sân bay, Phú Nhuận. Tiện ích nhiều vô kể
📍Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng ngay
🌻 11TỶ9 thương lượng chính chủ
☎️ Liên hệ: 0876391267
Bất động sản toạ lạc tại: Phường 14, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3342
Ngày đăng tin
25/03/2026 13:36
Ngày cập nhật
25/03/2026 13:36
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
ĐẤT HÒA XUÂN – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ CHỈ 4 TỶ
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
🔥 BÁN LÔ ĐẤT VỊ TRÍ SIÊU VIP - GẦN SIÊU THỊ iON & QUẢNG TRƯỜNG TP. MỸ THO
660 tr. • 65m²
10.15 tr./m²
Tiền Giang, Tp. Mỹ Tho, X. Mỹ Phong

Bán
3
Lô Đất Mặt Tiền Đường Khu 5 Các QL1A 1 Sẹc 300m - Hưng Thịnh - Trảng Bom - ĐN
1.18 tỷ • 191m²
6.15 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Hưng Thịnh

Bán
9
BÁN NHÀ 1 LẦU ĐÚC THẬT – SỔ RIÊNG – THỔ CƯ 100% NGAY CHỢ TRẢNG DÀI
2.89 tỷ • 64.5m²
44.81 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán hoặc cho thuê nhà trệt mới 2 mặt tiền trước sau đường Trần Nam Phú, An Khánh, Ninh Kiều, TPCT
8.4 tỷ • 105m²
80 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
4
Bán Đất Đường đx 74 - Định Hoà - Thủ Dầu Một - Bình Dương
4.8 tỷ • 452.3m²
10.61 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Định Hoà

Bán
5
Bán Nhà KP. Hiệp Thạnh, Phường Hiệp Ninh, TP. Tây Ninh
1.8 tỷ • 145m²
12.41 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. Hiệp Ninh

Bán
2
Bán Nhà Mặt Phố Lê Thanh Nghị, Lô Góc 3 Mặt Tiền, 125m2, Mặt Tiền 7m, Giá 50 Tỷ
50 tỷ • 125m²
400 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa
Bạn đang xem nội dung tin "HOÀNG SA QUẬN 3 - 63M2 (4.5x14) VUÔNG A4 - 4 TẦNG BTCT - HẺM THÔNG SÁT MẶT TIỀN" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3342. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.