Tin bán
Lô đất mặt tiền Phan Khôi – Hòa Xuân – 100m2 – 3 tỷ xx
Giá
3.6 tỷ
Diện tích
100m²
Đơn giá
36 tr./m²
Hướng
Đông
Thông tin mô tả
Lô đất mặt tiền Phan Khôi – Hòa Xuân – 100m2 – 3 tỷ xx
------------------------------
Chủ gửi bán lô đất đường Phan Khôi, Hòa Xuân, Đà Nẵng
Vị trí: đông đúc dân cư, đường lớn
Diện tích: 100m2 – Hướng Đông
Giá bán: 3 tỷ xx – nhẹ nhàng
-------------------------------
Liên hệ: Thanh Tú 0901175969
NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT ĐÀ NẴNG
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Hòa Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
#đất hòa xuân #đất chính chủ hòa xuân #đất đường chính #đất chính chủ đường chính #đất đường lớn #đất nam cầu cẩm lệ #đất lệ #đất đường phan khôi #đất phan khôi #đất mặt tiền phan khôi #đất chính chủ phan khôi
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
1542
Ngày đăng tin
02/04/2025 10:53
Ngày cập nhật
02/04/2025 10:53
Bất động sản tương tự cùng khu vực

Bán
4
🔥 MẶT TIỀN MẸ THỨ – HÒA XUÂN – KINH DOANH ĐỈNH 🔥
6.9 tỷ • 100m²
69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
ĐẤT HÒA XUÂN – 100M2 – ĐƯỜNG 5M5 – GIÁ CHỈ 4 TỶ
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VÕ CHÍ CÔNG – 100m2 – GIÁ 9,X TỶ 🔥
9.9 tỷ • 100m²
99 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán Lô Đất Khu Chợ 3 Xã – Hòa Xuân, Đà Nẵng – 130m2 – Ngang 6m Đẹp
2.95 tỷ • 130m²
22.69 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
🔥 BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐÔ ĐỐC LÂN – VỊ TRÍ ĐẸP – GIÁ TỐT 🔥
11.9 tỷ • 200m²
59.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
DỐC KỲ LẦN – CƠ HỘI SỞ HỮU ĐẤT ĐẸP TẠI HOÀNG MINH GIÁM!
4.75 tỷ • 100m²
47.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN PHAN TRIÊM – GIÁ RẺ !
5.85 tỷ • 92m²
63.59 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
3
BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN PHƯỚC LAN – GIÁ ĐẦU TƯ
15 tỷ • 100m²
150 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Cần bán Nhà Mới Xây - 1 Trệt 3 Lầu Đường Lò Lu
7 tỷ • 64m²
109.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
4
Bán gấp nhà Mặt Tiền đường Bà Triệu, Vũng Tàu
8.89 tỷ • 76m²
116.97 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
8
Kẹt Tiền Quá Em Cần Bán Gấp Miếng Đất Sát Cạnh Sân Bay Long Thành - Tiềm Năng Tăng Giá Cực Tốt
7 tỷ • 3700m²
1.89 tr./m²
Đồng Nai, H. Thống Nhất, X. Hưng Lộc

Bán
6
Mở Bán Giai Đoạn 1 Masteri Grand View - Căn Hộ Cao Cấp Tại Global City Với Ưu Đãi Lớn
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
9
DÃY NHÀ PHỐ SIÊU CHẤT 5 CĂN – 1 SẸC TX25, P. THẠNH XUÂN, Q12
7.3 tỷ • 76m²
96.05 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
3
BÁN DÃY TRỌ HOÀN CÔNG 7 PHÒNG TRỤC CHÍNH HẺM ĐƯỜNG LÊ VĂN BÌ, P. AN THỚI - BÌNH THỦY
2.8 tỷ • 120m²
23.33 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. An Thới

Bán
5
BÁN NHÀ MTKD CAO THẮNG - TP. PHAN THIẾT - BÌNH THUẬN
11.9 tỷ • 245.2m²
48.53 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Bình Hưng

Bán
5
Nhà Vừa Mới Hoàn Thiện Tại Phường Bửu Hòa, Tp. Biên Hòa
3.6 tỷ • 86m²
41.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Bửu Hòa
Bạn đang xem nội dung tin "Lô đất mặt tiền Phan Khôi – Hòa Xuân – 100m2 – 3 tỷ xx" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 1542. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.