Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Bàu Sen / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Bàu Sen, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Lô đất biệt thự 2 mặt tiền ở khu phố Tây An Thượng, TP. Đà Nẵng
25 tỷ • 108m²
231.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
5
Căn Góc 2MT hẻm nhựa 8m có lề Nguyễn Văn Thương ( D1 cũ ) P.25 , Bình Thạnh
5.7 tỷ • 60m²
95 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 25

Bán
4
Bán nhà mặt tiền hẻm kinh doanh sầm uất đường Trương Công Định thông Huyền Trân Công Chúa, P.8, Vũng Tàu
5.68 tỷ • 46m²
123.48 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
CẦN BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP – THỌ LỘC 2, NHƠN THỌ, AN NHƠN
1.09 tỷ • 150m²
7.27 tr./m²
Bình Định, Tx. An Nhơn, X. Nhơn Thọ

Bán
6
Bán nhà khu phố Suối Sâu , P. An Tịnh , TX Trảng Bàng
2.35 tỷ • 90m²
26.11 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Trảng Bàng, P. An Tịnh

Bán
3
Lô đất diện tích 90m2, mặt đường 203 Cái Tắt An Đồng, đường rộng 14m, giá cực rẻ chỉ 5,5 tỷ
5.5 tỷ • 90m²
61.11 tr./m²
Hải Phòng, Q. An Dương, P. An Đồng

Bán
5
BÁN NHANH DÃY NHÀ LIỀN KỀ ĐƯỜNG THANH NIÊN - QUY NHƠN NAM - GIA LAI
8.5 tỷ • 88m²
96.59 tr./m²
T. Gia Lai, P. Quy Nhơn Nam

Bán
4
Bán 250m2 thổ cư 10x25 cách bê tông 70m xã Hàm Đức, Hàm Thuận Bắc
600 tr. • 250m²
2.4 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Đức