Nhà đất bán / Đồng Nai / Tp. Long Khánh / P. Xuân Lập / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Xuân Lập, Thành Phố Long Khánh
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
8
💥 SIÊU PHẨM - MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG HÀ - P2 - TÂN BÌNH - 67M2 - 5 TẦNG - CHỈ NHỈNH 15 TỶ - BANK CHO VAY 13.5 TỶ - KHU VIP KINH DOANH
15 tỷ • 67m²
223.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
6
Bán nhà gác đúc kiệt Dũng Sĩ Thanh Khê, Đà Nẵng
2.05 tỷ • 32m²
64.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Tây

Bán
7
BÁN NHÀ MẶT PHỐ ĐẸP – HOÀNG QUỐC VIỆT - ĐÔNG QUAN - NGUYỄN KHÁNH TOÀN - CẦU GIẤY, HÀ NỘI
26.8 tỷ • 68m²
394.12 tr./m²
Hà Nội, Q. Cầu Giấy, P. Quan Hoa

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
7
BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG NƠ TRANG LONG – FULL NỘI THẤT SANG TRỌNG
10.6 tỷ • 90m²
117.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
12
Bán Căn Hộ MT Eastmark City - Căn 2 Phòng Ngủ 2W2 | Giá 3 Tỷ - Duy nhất 1 căn giá bao sang tên!
3 tỷ • 73m²
41.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING - SHOPHOUSE THE RAINBOWS 💎
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Bình

Bán
2
BÁN NHÀ 2 LẦU 1 TRỆT KHU VIP LONG CHÂU, MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN BẢO ĐỨC, ĐOẠN SẦM UẤT CAFFE VÀ SPAR
8.9 tỷ • 95m²
93.68 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp