Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / X. Bình Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Bình Thạnh, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Nhà 1 trệt 2 lầu mái betong, hẻm xe oto, shr riêng 4,85ty
4.85 tỷ • 52m²
93.27 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
Bán nhà 1/ Nam Cao, P. Tân Phú, Quận 9, TP. Thủ Đức.
7.1 tỷ • 200m²
35.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
2
CƠ HỘI VÀNG CHO QUÝ AC ĐẦU TƯ MUA Ở HAY KINH DOANH DÒNG TIỀN TẠI AN PHÚ - THUẬN AN - BD
3.68 tỷ • 175m²
21.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Nền góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Tồn, phường Bùi Hữu Nghĩa, Bình Thuỷ, Cần Thơ
1.95 tỷ • 50m²
39 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bùi Hữu Nghĩa

Bán
3
Lô đất 150m2 – Trục Chính 6m Hòa Phước – Giá chỉ hơn 2 tỷ xí
2.05 tỷ • 150m²
13.67 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
Khu dân cư Phú Hữu, đường Liên Phường, quận 9 Đất sổ công ty, xây nhà xong ra sổ
7.85 tỷ • 126m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
6
Bán nhà 2 Tầng Kiệt Phạm Nhữ Tăng, Quận Thanh Khê
3.25 tỷ • 55m²
59.09 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Hòa Khê

Bán
6
🌳 Chính chủ gửi bán nền biệt thự đối diện công viên – KDC Gia Hòa, TP Thủ Đức (Q9 cũ)
21 tỷ • 210m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B