Nhà đất bán / Long An / H. Thủ Thừa / Tt. Thủ Thừa / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Thị Trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
9
SIÊU PHẨM HIẾM CÓ • VỊ TRÍ VIP • PHƯỜNG 1, GÒ VẤP
5.45 tỷ • 25m²
218 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 1

Bán
6
NHÀ GÓC 3 MẶT THOÁNG – CỰC HIẾM tại HẢI CHÂU – GIÁ CHỈ 1x TỶ
15.5 tỷ • 97m²
159.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Nam

Bán
4
Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu Tân Uyên Bình Dương
1.95 tỷ • 85m²
22.94 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
3
Lô đất mặt tiền đường Trường Sa – TT Nam Phước – gần Sát quốc Lộ 1A – 153m2
3.3 tỷ • 153m²
21.57 tr./m²
Quảng Nam, H. Duy Xuyên, Tt. Nam Phước

Bán
7
Nhà cấp 4 mái lệch vừa hoàn thiện xã Trường Tây, Hoà Thành, Tây Ninh
1.52 tỷ • 148m²
10.27 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
5
🔥 NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN HỮU DẬT – ĐƯỜNG 10M5 – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥
13 tỷ • 101m²
128.71 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Cường

Bán
5
CẦN RA ĐI NHANH CĂN NHÀ MÁI THÁI GÁC LỬNG- THỔ CƯ- SỔ HỒNG RIÊNG - GẦN CHỢ - TRƯỜNG HỌC - PHÚ TÀI, PHÚ TRINH- PHAN THIẾT
2.3 tỷ • 120m²
19.17 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài
Bán
8
🏡 Bán nhà phố liền kề Mega Village Khang Điền, 75m², 3 tầng, 4 PN, 3 toilet, giá tốt, pháp lý rõ ràng, liên hệ 0905 909490!
7.5 tỷ • 75m²
100 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu