Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / X. Cư Kty / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Cư Kty, Huyện Krông Bông
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 2 lầu xây chắc chắn P. Tam Thắng - Vũng Tàu
7.9 tỷ • 86m²
91.86 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
8
Bán Nhà 5 Tầng Tại Bát Khối, Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, An Sinh Đỉnh 5,7Tỷ
5.7 tỷ • 31m²
183.87 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
4
🏡 Nhà TT Long Điền, 2PN, Sân Ô Tô, Năng Lượng Mặt Trời - 1.tỷ 690 Triệu
1.69 tỷ • 105m²
16.1 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Long Điền

Bán
6
SỞ HỮU NGAY LÔ ĐẤT VÀNG TẠI TX. NINH HÒA – KHÁNH HÒA
650 tr. • 75m²
8.67 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, P. Ninh Hiệp

Bán
4
Bán đất lộ 3B Thị Trấn Ngã 6, Châu Thành, Hậu Giang
3.2 tỷ • 588m²
5.44 tr./m²
Hậu Giang, H. Châu Thành, Tt. Ngã Sáu

Bán
6
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Bùi Quang Là, Gò Vấp - 4,95 Tỷ
4.95 tỷ • 23m²
215.22 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
4
🚨 HÀNG HIẾM ĐẦM SEN – 105m2 – GIÁ CHỈ HƠN 5 TỶ 🚨
5.3 tỷ • 105m²
50.48 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
3
Bán nhà mặt tiền Khu Ghềnh Ráng trung tâm thành phố Quy Nhơn
4 tỷ • 80m²
50 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Ghềnh Ráng