Nhà đất bán / Đắk Lắk / H. Krông Bông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Krông Bông, Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN 3 LÔ ĐẤT MẶT BẰNG 6192 – QUẢNG THỊNH
2 tỷ • 80m²
25 tr./m²
Thanh Hóa, Tp. Thanh Hóa, P. Quảng Thịnh

Bán
4
GIÁ CHỈ 15.3TR/M2 – DÃY NHÀ TRỌ 189M2 – 13 PHÒNG THU NHẬP SẴN 12TR/THÁNG
2.9 tỷ • 189m²
15.34 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
6
Bán nhanh nhà mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi đối diện nhà hàng ROSA PLACE
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
11
⚠VIP⚠ ☘☘☘ ĐẤT LỚN 3 MẶT TIỀN ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP, P.PHÚ THỨ, Q.CÁI RĂNG, CẦN THƠ
99 tỷ • 1556m²
63.62 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Phú Thứ

Bán
BÁN LÔ ĐẤT KIM PHÚ, NINH KHANG, HOA LƯ
4 tỷ • 120m²
33.33 tr./m²
Ninh Bình, Tp. Hoa Lư, X. Ninh Khang
Bán
Chính Chủ gửi bán nhà đường Nguyễn Duy Trinh Long Trường Thủ Đức
5.2 tỷ • 94m²
55.32 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Đất Mặt Tiền Đường H Phạm Ngũ Lão, TP. BMT
1.55 tỷ • 108m²
14.35 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, X. Cư Êbur

Bán
4
BÁN ĐẤT ĐÔNG HÒA GẦN SIÊU THỊ GO DĨ AN, BÌNH DƯƠNG
3.35 tỷ • 146m²
22.95 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa