Nhà đất bán / Hoà Bình / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Hoà Bình
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
8
💥 SIÊU PHẨM - MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG HÀ - P2 - TÂN BÌNH - 67M2 - 5 TẦNG - CHỈ NHỈNH 15 TỶ - BANK CHO VAY 13.5 TỶ - KHU VIP KINH DOANH
15 tỷ • 67m²
223.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2

Bán
6
Bán Nhà Tại Bát Khối Long Biên, Mặt Tiền Đẹp 2 Lô Góc, Vị Trí Siêu Đỉnh 13,5Tỷ
13.5 tỷ • 80m²
168.75 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
Cần bán 1 căn ShopHouse Vincom - Phường 3 - TP. Tây Ninh
8.3 tỷ • 75m²
110.67 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3

Bán
3
Bán lô đất đẹp trung tâm thành phố Nha Trang xây ở ổn định
1.59 tỷ • 40.8m²
38.97 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Đất thổ cư An Phú - Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc giá rẻ
450 tr. • 171m²
2.63 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Bắc, X. Hàm Chính

Bán
3
4 x 20 mặt tiền đường Trương Văn Bang trung tâm thị trấn Cần Đước
1.25 tỷ • 78m²
16.03 tr./m²
Long An, H. Cần Đước, Tt. Cần Đước

Bán
4
BÁN NHÀ ĐƯỜNG TRƯƠNG CÔNG ĐỊNH – PHƯỜNG 7, TP. VŨNG TÀU
7.9 tỷ • 60.3m²
131.01 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
SIÊU HIẾM- PHÂN LÔ Ô TÔ THÔNG GẦN TRỤC ĐƯỜNG DỰ ÁN SÔNG HỒNG DIAMOND CITY
4.3 tỷ • 126m²
34.13 tr./m²
Hưng Yên, H. Yên Mỹ, X. Yên Phú