Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Củ Chi / X. Phú Hòa Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phú Hòa Đông, Huyện Củ Chi
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Bán Biệt Thự Đông Tăng Long Kích Thước 8x20
10.5 tỷ • 160m²
65.63 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thạnh

Bán
6
CHỦ GỬI BÁN NHÀ CẤP 4 TẠI KP9 - P.TÂN PHONG - BIÊN HÒA
2.75 tỷ • 84m²
32.74 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Phong

Bán
4
BÁN NHÀ GÁC LỬNG SỔ RIÊNG SÁT CHỢ CHỢ THANH HÓA, PHƯỜNG TRẢNG DÀI
2.45 tỷ • 100m²
24.5 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
Bán nhà Mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P. Tam Thắng, Vũng Tàu
7.2 tỷ • 31m²
232.26 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Tam

Bán
8
Bán Nhà 5 Tầng Tại Bát Khối, Long Biên, Mặt Tiền Đẹp, An Sinh Đỉnh 5,7Tỷ
5.7 tỷ • 31m²
183.87 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
5
Nhà bán gần Vsip Thuận An
2.25 tỷ • 70m²
32.14 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú
Bán
5
🔥 BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG LÊ HỮU KIỀU - VỊ TRÍ ĐẸP, GIÁ TỐT!
16.5 tỷ • 138m²
119.57 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
6
Săn ngay toà CHDV gần biển Tân Trà, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
13 tỷ • 100m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Hải