Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Củ Chi / X. Trung Lập Thượng / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Lô đất mặt tiền Trục Chính Quan Châu – Gần Chợ Miếu Bông
1.95 tỷ • 120m²
16.25 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
5
CHÀO BÁN CĂN NHÀ 2 MẶT TIỀN DIỆN TÍCH KHỦNG HẺM TRƯỚC NHÀ 5 M THÔNG HẺM SAU CHUẨN 4.5M
6.85 tỷ • 82.5m²
83.03 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
3
Bán 2 siêu phẩm liền kề 3 tầng mới 3tỷ350 đường Trần Đình Tri, Hoà Minh, Liên Chiểu
3.35 tỷ • 78m²
42.95 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Chính chủ gửi bán 3 lô đất Mặt Tiền Đường Số 22, P. Bình Trưng Tây, Tp. Thủ Đức. ( Q2 )
8.8 tỷ • 123m²
71.54 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây

Bán
7
BÁN 5 LÔ CỔNG THÔN QUANG CHÂU ĐÀ NẴNG.
1.75 tỷ • 134m²
13.06 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Châu

Bán
4
Siêu phẩm chợ Thanh Hoá , kp4 Trảng Dài, Biên Hoà
2.39 tỷ • 125m²
19.12 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
BÁN CẶP ĐẤT BIỂN ĐINH ĐẠT – Gần PHẠM VĂN ĐỒNG - 164m2 - 2x tỷ
23.5 tỷ • 164m²
143.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
LÔ ĐẤT MẶT TIỀN HÀ BỔNG - PHƯỚC MỸ - SƠN TRÀ
16 tỷ • 108.2m²
147.87 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ