Nhà đất bán / Phú Yên / H. Tây Hoà / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Huyện Tây Hoà, Tỉnh Phú Yên
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
🔥 QUÁ SỐC – ĐẤT CỒN DẦU ĐƯỜNG 7M5 – 100M2 – CHỈ 6 TỶ 🔥
6 tỷ • 100m²
60 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
6
### 🌟 CĂN HỘ CAO CẤP MONARCHY TẦNG 14 TRỰC DIỆN SÔNG HÀN - 1 PN CỰC ĐẸP - 44.8M2 🌟
2.65 tỷ • 44.8m²
59.15 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
MTKD Bình Thọ Thủ Đức
70 tỷ • 810m²
86.42 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Thọ

Bán
6
Bán Nhà Riêng Đường Dương Bá Trạc, Phường 1, Quận 8, Hồ Chí Minh – Giá 7,3 Tỷ Thương Lượng cho khách thiện chí
6.5 tỷ • 61m²
106.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 8, P. 01

Bán
5
Bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tân Vạn , Biên Hoà
1.75 tỷ • 84m²
20.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Vạn

Bán
6
NHÀ TRỆT LẦU MỚI TRỤC CHÍNH KDC 3A AN BÌNH, CẦN THƠ
3.5 tỷ • 78m²
44.87 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
4
Bán Đất Xóm Trại, Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên, TP. Hải Phòng
1.35 tỷ • 60m²
22.5 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường