Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Hạ Long / P. Bạch Đằng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Bạch Đằng, Thành Phố Hạ Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
NHÀ CẤP 4 FULL THỔ CƯ - VỊ TRÍ VÀNG CAM HIỆP NAM - GIÁ CHỈ 1 TỶ 900 TRIỆU
1.9 tỷ • 211.3m²
8.99 tr./m²
Khánh Hòa, H. Cam Lâm, X. Cam Hiệp Nam

Bán
4
Bán nhà 2 tầng hẻm Trương Định - ( Phước Hoà cũ ) - Phường Nha Trang
5.4 tỷ • 59.3m²
91.06 tr./m²
T. Khánh Hòa, P. Nha Trang

Bán
2
🏆Bán đất đường Trương Đăng Quế, dt147m2 Giá 8.4 tỷ tl nhẹ tặng nhà c4 dòng tiền 8tr tháng
8.4 tỷ • 147m²
57.14 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
7
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền đường lớn rộng 6m Diên An
1.68 tỷ • 134.8m²
12.46 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
4
Lô Đất 528 m2 Mặt Tiền Đường Huỳnh Mẫn Đạt Ngay Gần Nhà Máy Nước - P. Hóa An - TP. Biên Hòa
8.5 tỷ • 528m²
16.1 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An

Bán
Chính chủ gửi bán dãy trọ 12 phòng đang thu nhập cao
11 tỷ • 280m²
39.29 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
3
Chỉ 1ty420tr có ngay LÔ NGANG 7,5X20=150M
1.42 tỷ • 150m²
9.47 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
6
MT TÔN QUANG PHIỆT SƠN, TRÀ ĐƯỜNG 7,5M, LỀ 9M. 90M 3 TẦNG - 7 TỶ HƠN
7.25 tỷ • 90m²
80.56 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Nại Hiên Đông