Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Hạ Long / P. Cao Thắng / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Cao Thắng, Thành Phố Hạ Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
SIÊU HIẾM! BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 30M NGAY TRUNG TÂM TP.NHA TRANG - TẶNG NHÀ HÀNG 3 TẦNG THIẾT KẾ ĐẸP
123 tỷ • 1155m²
106.49 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài

Bán
8
Cần bán căn nhà tại Vĩnh Ngọc, Nha Trang
2.6 tỷ • 75.3m²
34.53 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Ngọc

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
5
Bán gấp đất THỔ CƯ đường Duy Tân (gần cổng chào Bảo Vinh), tổng diện tích 173.5 m2
1.19 tỷ • 173.5m²
6.86 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Long Khánh, P. Bảo Vinh

Bán
3
BÁN NHÀ CẤP 4 HẺM Ô TÔ - PHẠM HỒNG THÁI, P.7, VŨNG TÀU
5.8 tỷ • 85m²
68.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 7

Bán
4
Bán Nhà Đường Bình Giã, Phường 8, Vũng Tàu
6.2 tỷ • 71m²
87.32 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
3
10m đất phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột
1.62 tỷ • 210m²
7.71 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Ea Tam