Nhà đất bán / Quảng Ninh / Tp. Hạ Long / P. Tuần Châu / Biệt thự
Bán Biệt Thự Phường Tuần Châu, Thành Phố Hạ Long
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
10
BÁN NHÀ HẺM NƠ TRANG LONG - 53M² - 2 TẦNG - GIÁ 5.6 TỶ
5.6 tỷ • 53m²
105.66 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 12
Bán
6
BÁN GẤP NHÀ NGUYỄN TUYỂN BÌNH TRƯNG TÂY TP THỦ ĐỨC - GIÁ 4 TỶ 1,
4.1 tỷ • 34m²
120.59 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Bình Trưng Tây
Bán
5
Bán gấp nhà Linh Chiểu, hẻm ba gác, đường Kha Vạn Cân, Thủ Đức, giá 4,55 tỷ
4.55 tỷ • 55m²
82.73 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Linh Chiểu

Bán
3
Bán Đất 55m2 Tặng Nhà CCMN 4 Tầng Cho Thuê 45 Triệu/tháng, Hòe Thị, Xuân Phương - Giá Chỉ Hơn 8 Tỷ
8.1 tỷ • 55m²
147.27 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
Nhà Cấp 4 Tại Nguyên Xuân - Sơn Nguyên - Sơn Hoà
750 tr. • 180m²
4.17 tr./m²
Phú Yên, H. Sơn Hòa, X. Sơn Nguyên

Bán
6
Bán nhà SHR Kp4 Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai
2.69 tỷ • 108.5m²
24.79 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
5
Bán nhà mới hoàn thiện Xã Trường Tây, Hòa Thành, Tây Ninh
1.4 tỷ • 110m²
12.73 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây
Bán
8
💥 SIÊU PHẨM - MẶT TIỀN ĐƯỜNG HỒNG HÀ - P2 - TÂN BÌNH - 67M2 - 5 TẦNG - CHỈ NHỈNH 15 TỶ - BANK CHO VAY 13.5 TỶ - KHU VIP KINH DOANH
15 tỷ • 67m²
223.88 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 2