Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Củ Chi / X. An Nhơn Tây / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã An Nhơn Tây, Huyện Củ Chi
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Cần bán gấp miếng đất thổ cư - Hẻm 12B Nguyễn Truyền Thanh, P.Bình Thủy - TPCT
4.8 tỷ • 200m²
24 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
5
TÂN BÌNH ÂU CƠ GẦN VÒNG XOAY LẠC LONG QUÂN 3 MẶT TIỀN - XE TẢI NÉ NHAU
7.2 tỷ • 58m²
124.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 9

Bán
2
Bán nhà Tam Hiệp 1 sẹc Lý Văn Sâm
4.38 tỷ • 72m²
60.83 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tam Hiệp

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG 768 – TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
3.85 tỷ • 187m²
20.59 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
3
Lô đất ngay trung tâm phường Thủy Đường, TP. Thuỷ Nguyên
2.8 tỷ • 67.8m²
41.3 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
6
Bán nhà cấp 4 cách đường Đông Minh 100m P.Đông Hòa, Tp. Dĩ An
4.5 tỷ • 137.4m²
32.75 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
12
Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Văn Hóa Tây Đô
6 tỷ • 89m²
67.42 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Hưng Thạnh

Bán
7
BÁN NHÀ TRUNG TÂM - 75M2 ( N5 X 15) - 3 LẦU -KHU PHÂN LÔ - P.16 - GÒ VẤP
9 tỷ • 75m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 16