Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Củ Chi / X. Trung An / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Xã Trung An, Huyện Củ Chi
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.7 tỷ • 110m²
33.64 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
CẦN BÁN NHANH NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG BÙI TRỌNG NGHĨA - PHƯỜNG TRẢNG DÀI, BIÊN HOÀ
6.8 tỷ • 140m²
48.57 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Trảng Dài

Bán
6
Cần bán gấp Căn hộ 2PN D'Lusso, nhà mới đẹp, Sổ hồng riêng, chỉ 4 tỷ trọn gói! 🌟
4 tỷ • 68m²
58.82 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
3
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG VÕ NGUYÊN GIÁP – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, LÝ TƯỞNG KINH DOANH KHÁCH SẠN
36.5 tỷ • 306m²
119.28 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
NHÀ PHONG CÁCH CHÂU ÂU SIÊU KIÊN CỐ - Khu THỚI NHỰT 1
4.2 tỷ • 40m²
105 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
5
Bán lô đất thổ mặt tiền đường nhựa Bùi Tấn, TP. Tân An, Long An
850 tr. • 117.5m²
7.23 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, X. Nhơn Thạnh Trung

Bán
6
Siêu phẩm nhà đẹp giá rẻ gần đường Bắc Sơn, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
5 tỷ • 85m²
58.82 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
5
NHÀ MỚI MÊ LỬNG ĐỐI DIỆN BỆNH VIỆN TỈNH PHAN THIẾT
1.55 tỷ • 103m²
15.05 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm