Nhà đất bán / Hồ Chí Minh / H. Củ Chi / Tt. Củ Chi / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Thị Trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Săn ngay toà CHDV đẹp gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
5.99 tỷ • 60m²
99.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
5
💎 SAFIRA SHOP KHỐI ĐẾ – SẴN HỢP ĐỒNG THUÊ 35 TRIỆU/THÁNG, GIÁ CHỈ 55TR/M2 💎
8.2 tỷ • 150m²
54.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
5
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ MỚI XÂY – KHU DÂN CƯ CAO CẤP
7.68 tỷ • 96m²
80 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Chánh Hiệp
Bán
4
Cơ Hội Vàng! Bán Đất Nền Kinh Doanh Quán Cà Phê Tại Khu Dân Cư Văn Minh, Quận 2 – Giá Chỉ 170 Triệu/m²!
49 tỷ • 291m²
168.38 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
Bán Nhà Xây Dựng Hoàn Thiện Mặt Ngoài Thô trong, Dự Án Centana Điền Phúc Thành - Đối Diện Công Viên, Mt Eastmark City
7.2 tỷ • 80m²
90 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
6
BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN DIÊN AN, DIÊN KHÁNH
2.2 tỷ • 113m²
19.47 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
8
Nhà Mới 2 Tầng, 3 Phòng Ngủ, Chỉ 2.3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Trung Tâm Định Trung, Vĩnh Yên
2.3 tỷ • 70m²
32.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Định Trung

Bán
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG, P4, TPVT
11.7 tỷ • 131.6m²
88.91 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4