Nhà đất bán / Đắk Lắk / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Tỉnh Đắk Lắk
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 NHÀ NHÂN HÒA 5 – HÒA XUÂN – GIÁ CHỈ 4.6 TỶ! 🔥
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
5
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ SỔ RIÊNG TẠI PHÚ TRINH, PHAN THIẾT
1.2 tỷ • 78m²
15.38 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
2
Bán đất tặng nhà mặt phố Trần Đại Nghĩa, 330m2, giá 79 tỷ
79 tỷ • 330m²
239.39 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa

Bán
8
Bán nhà 1T 1L, HXH đường Võ Thị Sáu, Đông Hoà, Dĩ An
3.9 tỷ • 77m²
50.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Đông Hòa

Bán
6
Bán nền thổ cư 100% An Khánh, Ninh Kiều giá 750tr
750 tr. • 46m²
16.3 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Khánh

Bán
6
Bán Căn Nhà Cấp 4 Lương Văn Năm Thông KDC Phú Tài - Phú Trinh ra Đại Lộ Lê Duẩn
2.75 tỷ • 143.5m²
19.16 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Trinh

Bán
3
ĐẤT ĐẸP NGAY TRUNG TÂM THỊ TRẤN ĐẤT ĐỎ
1.15 tỷ • 130m²
8.85 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, Tt. Đất Đỏ

Bán
7
BÁN NHÀ ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU TÂN CỔ ĐIỂN - KDC HÓA AN - BIÊN HÒA
3.7 tỷ • 72m²
51.39 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hóa An