Tin bán
🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRỤC ĐƯỜNG 33 (TRẦN PHÚ) – ĐIỆN THẮNG – GIÁ TỐT! 🔥
Giá
6.4 tỷ
Diện tích
300m²
Đơn giá
21.33 tr./m²
Thông tin mô tả
📍 Đường 33 (Trần Phú) – Điện Thắng – Điện Bàn
Tổng diện tích: 300m²
Mặt tiền: 10m rộng đẹp
Vị trí thuận tiện kinh doanh, buôn bán
✨ Trục đường đông dân cư, lưu lượng qua lại lớn
✨ Phù hợp mở showroom, văn phòng, quán café hoặc đầu tư lâu dài
✨ Khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao
💰 Giá bán: 6.4 tỷ
📞 Liên hệ: Thanh Tú – 0943 911 097
#datnen #dienban #batdongsanquangnam #mattienkinhdoanh
Bất động sản toạ lạc tại: Phường Điện Bàn Bắc, Thành phố Đà Nẵng.
#đất mặt tiền #đất mặt tiền chính chủ #đất mặt tiền đường chính #đất đường lớn #đất chính chủ #đất đường lớn #đất chính chủ đường lớn #đất đường trần phú
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3438
Ngày đăng tin
17/05/2026 19:43
Ngày cập nhật
17/05/2026 19:43
Có thể bạn quan tâm

Bán
Cơ hội sỡ hữu ngay lô đất góc ven biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
17 tỷ • 96m²
177.08 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
6
Nhà 2 Tầng K172 Trần Cao Vân
2.65 tỷ • 42m²
63.1 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Tam Thuận

Bán
5
Bán Nhà Giá Rẻ Nhất Tân Phú - Trung Tâm Quận Tân Phú
4.2 tỷ • 52m²
80.77 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Tây Thạnh

Bán
BÁN ĐẤT HẺM ĐƯỜNG HÀN THUYÊN, P. 10, VŨNG TÀU
3.97 tỷ • 110m²
36.09 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 10

Bán
4
Bán căn nhà xã Đại Phước, Nhơn Trạch
2.4 tỷ • 94m²
25.53 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
8
Bán nền Thổ Cư
1.19 tr. • 68m²
0.02 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Cái Khế

Bán
8
Nhà Mới 2 Tầng, 3 Phòng Ngủ, Chỉ 2.3 Tỷ - Sở Hữu Ngay Trung Tâm Định Trung, Vĩnh Yên
2.3 tỷ • 70m²
32.86 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, P. Định Trung

Bán
5
Bán nhà kiệt Phan Thanh, Thanh Khê, Đà Nẵng
4.45 tỷ • 55m²
80.91 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián
Bạn đang xem nội dung tin "🔥 2 LÔ LIỀN KỀ TRỤC ĐƯỜNG 33 (TRẦN PHÚ) – ĐIỆN THẮNG – GIÁ TỐT! 🔥" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3438. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.