Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hải Vân / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Hải Vân, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Lô đất sát nhựa Tầm Lanh - Hiệp Thạnh 5,5x21 full thổ 420 triệu
420 tr. • 120.8m²
3.48 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh

Bán
3
Căn nhà 3 tầng pháp lý chuẩn – trung tâm Phước Long, Nha Trang – Gần biển, đường thông ô tô - Ngay sát KĐT Sân bay chỉ 48tr/m
8.5 tỷ • 176m²
48.3 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Long

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN CÁCH MẠNG THÁNG TÁM, TP. BÀ RỊA
9 tỷ • 161.9m²
55.59 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Phước Trung
Bán
5
🔥 BÁN CĂN HỘ THỦ THIÊM DRAGON - QUẬN 2 - GIÁ TỐT, NHIỀU LỰA CHỌN!
2.9 tỷ • 48.5m²
59.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
7
Bán nhà hẻm 242 Huỳnh Thúc Kháng, Pleiku
1.5 tỷ • 90m²
16.67 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Yên Đỗ

Bán
10
Nhà 1 Trệt 1 Lầu Mái Thái Gần Nhà Thờ Gx. Kim Bích - P. Hố Nai - TP. Biên Hòa
4.8 tỷ • 120m²
40 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Hố Nai

Bán
3
🏙 CORA TOWER – Căn hộ 1PN+ lý tưởng dành cho gia đình nhỏ ở tại Tp. Đà Nẵng!
3.68 tỷ • 54m²
68.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
BÁN NHÀ 1T 1L FULL NỘI THẤT, HẺM 187 LÊ LỢI TPVT
3.55 tỷ • 57m²
62.28 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Thắng Nhì