Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hòa Khánh / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Hòa Khánh, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
4
BÁN NHANH SIÊU PHẨM 6 TẦNG MẶT TIỀN NGUYỄN HỮU THỌ, TRÁI TIM HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
25.5 tỷ • 125m²
204 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hòa Cường Bắc

Bán
5
CHỈ HƠN 3TỶ - 33M2 NHÀ 2 TẦNG - THỐNG NHẤT P10 GÒ VẤP - GẦN QUANG TRUNG - SỔ VUÔNG VỨC, HOÀN CÔNG, CC NHANH
3 tỷ • 33m²
90.91 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 10

Bán
4
Bán nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công gần Trung Tâm Y Tế Dĩ An 500m
3.95 tỷ • 68.2m²
57.92 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Tân Đông Hiệp

Bán
5
Bán dãy nhà trọ có doanh thu tốt gần đường Trường Chinh, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
1 tỷ • 105m²
9.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa An

Bán
2
Bán Nhà Mặt tiền đường Bình Giã, P8, Vũng Tàu
8.5 tỷ • 83m²
102.41 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 8

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
11
Bán Nhà Mới 5 Tầng Lô Góc Tại Bát Khối Long Biên, Vị Trí Đẹp, Thông Thoáng, An Sinh Đỉnh
7.15 tỷ • 32m²
223.44 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối