Nhà đất bán / Đà Nẵng / Thanh Khê / Đất nền
Bán Đất Nền Phường Thanh Khê, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
3
Bán Gấp Đất Mặt tiền đường 7 Nam Rạch Chiếc Đối Diện Công Viên, Giáp với The GloBai City an phú Q2. Tp Thủ Đức
15.5 tỷ • 100m²
155 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
5
CẦN BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐÚC BTCT - HẺM XE HƠI - 1/ LŨY BÁN BÍCH - PHÚ THỌ HÒA - GIÁ NHỈNH 7 TỶ
7 tỷ • 85.5m²
81.87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Phú, P. Phú Thọ Hòa

Bán
8
Bán Nhà Vị trí : 21/./ Đỗ Thúc Tịnh P12 Gò Vấp TP HCM
4.8 tỷ • 40m²
120 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGUYỄN TẤT THÀNH P HOÀ HIỆP NAM Q LIÊN CHIỂU TP ĐÀ NẴNG
35 tr. • 120m²
0.29 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Hiệp Nam

Bán
5
NỀN BIỆT THỰ MẶT TIỀN RẠCH KHOÁN CHÂU - LONG HOÀ - BÌNH THUỶ - CẦN THƠ
2.5 tỷ • 250m²
10 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa

Bán
Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Tất Thành, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
30 tỷ • 250m²
120 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
BÁN NHÀ 6 PHÒNG CHO THUÊ SÁT QUẬN 1
5.5 tỷ • 62.7m²
87.72 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 22

Bán
4
NHÀ TRỆT LẦU ĐƯỜNG SỐ 2 KDC CỬU LONG, P. LONG HOÀ , BÌNH THUỶ, TP. CẦN THƠ
3.69 tỷ • 56m²
65.89 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Long Hòa