Nhà đất bán / Đà Nẵng / An Hải / Đất nền
Bán Đất Nền Phường An Hải, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
7.2 TỶ – NHÀ 4 TẦNG BTCT – HXH THÔNG – KHU PHAN XÍCH LONG – CÔ GIANG PHÚ NHUẬN
7.2 tỷ • 30m²
240 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Phú Nhuận, P. 2

Bán
7
🏡 **Cần bán nhà 2 mặt kiệt thông thoáng** 🌟
3.5 tỷ • 70m²
50 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
4
Bán nhà
4.75 tỷ • 92m²
51.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
2
Bán Nhà 50m2 Gần Nhổn, 2 Tầng, 2 Phòng Ngủ, Giá Chỉ 1 Tỷ - Cách Đại Học Công Nghiệp 5 Phút
1.05 tỷ • 48m²
21.88 tr./m²
Hà Nội, Q. Nam Từ Liêm, P. Phương Canh

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp giá rẻ gần bến xe trung tâm Đà Nẵng
3 tỷ • 70m²
42.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh

Bán
3
🔥 ĐẤT HÒA QUÝ – KIỆT Ô TÔ 5M – GIÁ CHỈ 2.6 TỶ! 🔥
2.6 tỷ • 88m²
29.55 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
Bán nhà tại thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1,8 tỷ
1.8 tỷ • 150m²
12 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
4
🏠 CHÍNH CHỦ BÁN GẤP NHÀ C4 GÁC LỬNG ĐÚC – MẶT TIỀN KHU VỰC SƠN TRÀ, ĐÀ NẴNG 🏠
3.6 tỷ • 57m²
63.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc