Nhà đất bán / Đà Nẵng / An Hải / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường An Hải, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm
Bán
9
Định Cư Bán Gấp Chung Cư Miếu Nổi Bình Thạnh 3 tỷ 63 m2 tk 2pn
3 tỷ • 63m²
47.62 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 7

Bán
3
BÁN NHÀ 2 TẦNG BAN BAN 8 – HÒA QUÝ, NGŨ HÀNH SƠN – GIÁ 4.60 TỶ
4.6 tỷ • 100m²
46 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
4
MẶT BẰNG KINH DOANH VIP tại DT 734B Bình Hoà, Thuận An, Bình Dương
13.5 tỷ • 250m²
54 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. Bình Hòa

Bán
2
🏡 **BÁN NHÀ C4 TRUNG TÂM SƠN TRÀ** 🌊
6.8 tỷ • 86m²
79.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Nam

Bán
2
Bán nhà đất thổ cư – Đông Dư – Gia Lâm
4.6 tỷ • 30m²
153.33 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
5
Bán Nhà 3 Tầng Trung Tâm Cột 2, Phường Hồng Hải – Hạ Long
4.35 tỷ • 31.2m²
139.42 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Hồng Hải

Bán
5
Bán Nhà Vườn Thôn Thạnh Mỹ, Xã Tân Thành, Kê Gà, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận
3.9 tỷ • 4950m²
0.79 tr./m²
Bình Thuận, H. Hàm Thuận Nam, X. Tân Thành

Bán
2
SẮP HOÀN THIỆN – NHÀ PHỐ HIỆN ĐẠI TRỆT + LẦU
3.3 tỷ • 105m²
31.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Phước Khánh