Nhà đất bán / Đà Nẵng / Cẩm Lệ / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Cẩm Lệ, Thành Phố Đà Nẵng
Hiện có 10 bất động sản.
🔥 NHÀ MẶT PHỐ TRUNG TÂM - NGUYỄN DỮ – GIÁ CHỈ 6.9 TỶ! 🔥

3
Tin bán
6.9 tỷ • 80m²
86.25 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
20/05/2026
🔥 TOÀ CĂN HỘ 30 PHÒNG – DÒNG TIỀN 150 TRIỆU/THÁNG! 🔥

3
Tin bán
29.5 tỷ • 256m²
115.23 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
20/05/2026
🏆BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG VÕ QUẢNG dt100m2 Gía 5ty050 tl nhẹ

Tin bán
5.05 tỷ • 100m²
50.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
14/05/2026
🔥 ĐẤT BÙI VỊNH – ĐƯỜNG 7M5 – GIÁ 5.4 TỶ! 🔥

3
Tin bán
5.4 tỷ • 100m²
54 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
11/05/2026
🏆🏆Bán nhà trọ 5 Tầng đường Lê Trọng Tấn dt128m2 Giá 11.5 tỷ nhẹ doanh thu 50tr/1 tháng

3
Tin bán
11.5 tỷ • 128m²
89.84 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
11/05/2026
🏆Chính chủ gửi bán đất Đường Cổ Mân Lan 2 dt90m2 Giá 4ty090 tl nhẹ

Tin bán
4.09 tỷ • 90m²
45.44 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
08/05/2026
🏆🏆CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT ĐẸP ĐƯỜNG PHONG BẮC 5 dt102m2 Giá 5.3 tỷ tl

Tin bán
5.3 tỷ • 102m²
51.96 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
08/05/2026
BÁN NHÀ 2 TẦNG AN HÒA 10 – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.40 TỶ

5
Tin bán
6.4 tỷ • 99m²
64.65 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
05/05/2026
BÁN NHÀ MẶT TIỀN LƯU NHÂN CHÚ – KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ – GIÁ 6.55 TỶ

4
Tin bán
6.55 tỷ • 70m²
93.57 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
29/04/2026
BÁN NHÀ 3 TẦNG FULL NỘI THẤT – BÀU CẦU 28, HÒA XUÂN – GIÁ 5.69 TỶ

4
Tin bán
5.69 tỷ • 100m²
56.9 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Cẩm Lệ
23/04/2026