Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hải Châu / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hải Châu, Thành Phố Đà Nẵng
Hiện có 5 bất động sản.
🏆Chính chủ gửi BÁN NHÀ 2 Tầng ĐƯỜNG LÝ NHÂN TÔNG dt93m2 Giá 10.8 tỷ tl nhẹ

3
Tin bán
10.8 tỷ • 93m²
116.13 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
14/05/2026
🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm

2
Tin bán
4.05 tỷ • 73m²
55.48 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
12/05/2026
🏆🏆BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 dt51m2 Giá 4ty250 tl nhẹ Giá siêu tốt

4
Tin bán
4.25 tỷ • 51m²
83.33 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
12/05/2026
🔥 TOÀ CĂN HỘ 7 TẦNG – CÓ THANG MÁY – TRUNG TÂM HẢI CHÂU! 🔥

3
Tin bán
12.8 tỷ • 70m²
182.86 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
08/05/2026
🏆🏆Bán căn hộ 7 Tầng đường Nguyễn Thi,dt70m2 Giá 12.8 tỷ tl thu50tr tháng

4
Tin bán
12.8 tỷ • 70m²
182.86 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hải Châu
08/05/2026