Tin bán
🏆🏆BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 dt51m2 Giá 4ty250 tl nhẹ Giá siêu tốt
Giá
4.25 tỷ
Diện tích
51m²
Đơn giá
83.33 tr./m²
Thông tin mô tả
BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 – HÒA CƯỜNG NAM – HẢI CHÂU – GIÁ 4.25 TỶ
Vị trí đẹp, cách đường 2/9 chỉ khoảng 100m
Khu vực đông sinh viên, gần các trường đại học lớn, thuận tiện ở hoặc cho thuê
Kiệt rộng 3.5m, khu dân cư an ninh, yên tĩnh
Thông tin nhà:
Diện tích: 51m²
Ngang: 8.52m
Kết cấu: Nhà 2 tầng
Công năng: 4 phòng ngủ, 2 WC
Hướng: ...
Đường trước nhà: 3.5m
Giá bán: 4.25 tỷ
lh em vẽ làm việc chính chủ
Bất động sản toạ lạc tại: đường Đường 2/9, Phường Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3424
Ngày đăng tin
12/05/2026 10:35
Ngày cập nhật
12/05/2026 11:17
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
CHÍNH THỨC LÊN SÓNG SIÊU PHẨM MỚI XÂY 3PN, P.12, GÒ VẤP
5.97 tỷ • 40.5m²
147.41 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
Mua ngay nhà mặt tiền 3 tầng gần đường Nguyễn Hữu Thọ, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
7 tỷ • 96m²
72.92 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
Cần bán nhà Cấp 4 đường Trần Cao Vân (khu Đại An), phường 9, Tp Vùng Tàu
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
2
BÁN LÔ ĐẤT ĐỎ BAZAN 3HA - ĐỒNG NAI THƯỢNG, CÁT TIÊN, LÂM ĐỒNG 🌱
1.2 tỷ • 3 ha
0.04 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, X. Đồng Nai Thượng

Bán
3
Lô góc 2 mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44A, xã Tam An , huyện Long Đất ( An Ngãi cũ)
2.35 tỷ • 80m²
29.38 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, H. Long Đất, X. Tam An

Bán
2
Vị Trí Kinh Doanh. Siêu Lướt, MT Khu Chợ Dinh - Đường Nguyễn Thành Trí
2.45 tỷ • 80m²
30.63 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Nhơn Bình

Bán
6
BÁN ĐẤT THỔ CƯ 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG NGÔ ĐỨC TỐN - PHONG NẪM, PHƯỜNG BÌNH THUẬN
2 tỷ • 239.5m²
8.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
6
Chuyển nhượng nhà 4 tầng ngay hồ lực hành đường lực hành
3.55 tỷ • 58m²
61.21 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đằng Lâm
Bạn đang xem nội dung tin "🏆🏆BÁN NHÀ KIỆT ĐƯỜNG 2/9 dt51m2 Giá 4ty250 tl nhẹ Giá siêu tốt" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3424. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.