Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hải Vân / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Hải Vân, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Chính chủ gửi bán căn 2 Thủ Thiêm Dragon, đường quách giai, P Thạnh Mỹ Lợi TP Thủ Đức giá 4,5 Tỷ
4.8 tỷ • 80m²
60 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
4
Chuyển nhượng 2 ô đất đẹp khu cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, Hạ Long
6.48 tỷ • 144m²
45 tr./m²
Quảng Ninh, Tp. Hạ Long, P. Tuần Châu

Bán
7
Nhà Vườn Gác Lửng Giá Rẻ Gần Đường Nguyễn Ái Quốc – KP1 P. Tân Hiệp - TP. Biên Hòa
4.35 tỷ • 228m²
19.08 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Hiệp
Bán
4
Bán đất nở hậu thị trấn Cát Tiên, Lâm Đồng - Vị trí đẹp, giá đầu tư
1.6 tỷ • 560m²
2.86 tr./m²
Lâm Đồng, H. Cát Tiên, Tt. Cát Tiên

Bán
3
Lô Góc Hòa Xuân – 144m2 – giá 4,9 tỷ
4.9 tỷ • 144m²
34.03 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
9
VÍP 3 MẶT TIỀN KHO BÃI , NHÀ VƯỜN 1.050M TĐC-HÒA NINH- H.VANG ĐÀ NẴNG0901175969
15.5 tỷ • 1050m²
14.76 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Ninh

Bán
8
Nhà hẻm 42 Nguyễn Minh Đường, phường 4, Tp Tân An, Long An
2.6 tỷ • 114m²
22.81 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 4

Bán
4
BÁN NHÀ P TÂN HOÀ, HẺM 349 PHẠM VĂN ĐỒNG
2.5 tỷ • 117.2m²
21.33 tr./m²
Đắk Lắk, Tp. Buôn Ma Thuột, P. Tân Hòa