Nhà đất bán / Đà Nẵng / Ngũ Hành Sơn / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Ngũ Hành Sơn, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
CẦN BÁN NHÀ GÁC LỬNG GẦN CHỢ ĐIỀU – LONG BÌNH
1.8 tỷ • 75m²
24 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
5
Bán Đất Mặt Tiền Phường Khuê Trung, TP Đà Nẵng – 125m2 – Khu Dân Trí Cao
6.7 tỷ • 125m²
53.6 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Khuê Trung

Bán
3
Bán CHDV 2 mặt tiền ngay ngã tư gần Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
12 tỷ • 139m²
86.33 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
7
Căn hộ 1PN+ diện tích 58,48m2 Sun Fours Tower Đà Nẵng
3 tỷ • 58.48m²
51.3 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Hoà Quý

Bán
7
🔥 BIỆT THỰ ĐẲNG CẤP – GẦN BIỂN MỸ KHÊ – GIÁ TỐT 🔥
23 tỷ • 302m²
76.16 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
3
CHÍNH THỨC RA MẮT LÔ ĐẤT F0 GIÁ TỐT TẠI TRUNG TÂM PHƯỜNG THỦY ĐƯỜNG – THỦY NGUYÊN
2.45 tỷ • 70m²
35 tr./m²
Hải Phòng, Tp. Thuỷ Nguyên, P. Thuỷ Đường

Bán
4
Lô đất Lỗ Giáng 16 – Hòa Xuân – 102m2 – 3,2x tỷ
3.25 tỷ • 102m²
31.86 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
Bán nhà 1 T 1 L Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương ngay HL409 (Dốc Alpha) giá ra nhanh 1 tỷ 790
1.79 tỷ • 72m²
24.86 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp