Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hòa Cường / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Hòa Cường, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán nhà mới 1 trệt 2 lầu (full nội thất), trục chính khu dân cư Sông Ông Nhiêu
5.3 tỷ • 55m²
96.36 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
Nhà mặt tiền 3 tầng mặt tiền đường Bà Triệu, Quy Nhơn
5.6 tỷ • 60m²
93.33 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Lê Hồng Phong

Bán
9
Bán Nhà trệt lầu Cầu Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, P. Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
2.2 tỷ • 83m²
26.51 tr./m²
Cần Thơ, Q. Cái Răng, P. Thường Thạnh

Bán
3
BÁN TÒA CĂN HỘ gần NGUYỄN VĂN THOẠI. Giá 15,5 tỷ 5 tang 9 can
15.5 tỷ • 80m²
193.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
4
Bán nhà mặt phố tại 36 Nguyễn Huệ, Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa, 7,8 tỷ, 227m2, rộng 6m hàng hiếm
7.8 tỷ • 227m²
34.36 tr./m²
Khánh Hòa, Tx. Ninh Hòa, P. Ninh Hiệp

Bán
3
Bán đất
2.1 tỷ • 100m²
21 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
3
Hạ giá bán gấp lô đất khu phố 4 phường Long Bình , Biên Hoà
2.25 tỷ • 71.5m²
31.47 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
2
Bán đất đường Bùi Bỉnh Uyên dt100m2 Giá 5ty350tl
5.35 tỷ • 100m²
53.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn