Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hòa Khánh / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Hòa Khánh, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Hữu Cầu - Quận 1, Diện Tích Lớn, Giá Tốt!
65 tỷ • 117m²
555.56 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 1, P. Tân Định

Bán
6
Bán nhà Trung tâm thành phố Nha Trang, phường Phước Hải
3.3 tỷ • 53.7m²
61.45 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phước Hải

Bán
2
Đất 5x21 thổ cư Lộ rộng 3.5m Trường Lạc Ô Môn (Rạch Bà Thiện)
460 tr. • 110m²
4.18 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ô Môn, P. Trường Lạc

Bán
5
(N137) Nhà đường số 10 Hiệp Bình Phước - Thủ Đức
4.7 tỷ • 51m²
92.16 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
9
CHỦ CẦN BÁN CĂN NHÀ NGAY MẶT TIỀN CHỢ BÀ TRI TÂN HIỆP TÂN UYÊN BÌNH DƯƠNG
2.1 tr. • 70m²
0.03 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
5
HÀNG HIẾM GIỮA LÒNG GIỒNG TRÔM
8 tỷ • 2000m²
4 tr./m²
Bến Tre, H. Giồng Trôm, X. Phước Long

Bán
4
BÁN NHÀ PHONG NẪM - PHAN THIẾT
1.09 tỷ • 73m²
14.93 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp trước hồ sen gần Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 94m²
63.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông