Nhà đất bán / Đà Nẵng / Liên Chiểu / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Liên Chiểu, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🌿 BÁN LÔ ĐẤT GIÁ RẺ TẠI XÃ LA NGÀ, HUYỆN THỐNG NHẤT, ĐỒNG NAI 🌿
400 tr. • 1000m²
0.4 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà

Bán
6
BÁN ĐẤT THÔN TÂN HẠNH – HÒA XUÂN (trước đây Hòa Phước) 🌿
2.55 tỷ • 284m²
8.98 tr./m²
Đà Nẵng, H. Hòa Vang, X. Hòa Phước

Bán
3
Bán đất
2.1 tỷ • 100m²
21 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Phú Mỹ

Bán
3
Bán đất sổ riêng MT đường Bắc Sơn - Phường 11, Vũng Tàu
3.4 tỷ • 137m²
24.82 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
BÁN NHÀ GIÁ RẺ PHÚ HÀI – 1 TRỆT 1 GÁC – MẶT TIỀN RỘNG, Ở NGAY – CHỈ 650 TRIỆU
650 tr. • 35.5m²
18.31 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Hài

Bán
3
Bán Nền Hẻm 12A Nguyễn Truyền Thanh, Bình Thủy, Cần Thơ
1.1 tỷ • 67.2m²
16.37 tr./m²
Cần Thơ, Q. Bình Thuỷ, P. Bình Thủy

Bán
6
BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP HIỆP THẠNH, GÒ DẦU, TÂY NINH
380 tr. • 150m²
2.53 tr./m²
Tây Ninh, H. Gò Dầu, X. Hiệp Thạnh

Bán
6
BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐỊNH QUÁN ĐỒNG NAI 1 tỷ/1000m2 TUYỆT PHẨM NGHỈ DƯỠNG & KHAI THÁC DU LỊCH
1 tỷ • 1000m²
1 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. La Ngà