Nhà đất bán / Đà Nẵng / An Hải / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường An Hải, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
🔥 CƠ HỘI VÀNG SỞ HỮU NHÀ TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG CHỈ VỚI DƯỚI 1 TỶ 9! 🔥
1.89 tỷ • 24m²
78.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
5
NHÀ NGUYÊN HỒNG, P11, BÌNH THẠNH, 48M2 GIÁ 4TỶ5
4.5 tỷ • 48m²
93.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 11

Bán
4
LÔ GÓC ĐẸP – PHÚC ĐỒNG, LONG BIÊN
6.3 tỷ • 53.5m²
117.76 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Phúc Đồng

Bán
3
NHÀ 6 TẦNG – KINH DOANH SPA – HẺM 8M NHƯ MẶT TIỀN – DƯƠNG QUẢNG HÀM, GÒ VẤP
13.8 tỷ • 70m²
197.14 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 5

Bán
6
🏡 NHÀ CẤP 4 MỚI ĐẸP – MẶT TIỀN ĐƯỜNG 5.5M – HÒA MINH, LIÊN CHIỂU – ĐÀ NẴNG
4.75 tỷ • 92m²
51.63 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Liên Chiểu, P. Hòa Minh
Bán
6
Chính Chủ Gửi Bán Căn Hộ Precia Quận 2 Diện Tích 100m2 giá thoả thuận
6.23 tỷ • 100m²
62.3 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. An Phú

Bán
4
GIẢM 200TR, BÁN RẺ NHÀ 3 TẦNG – 2 MẶT KIỆT – KIỆT CÙ CHÍNH LAN
2.78 tỷ • 47.5m²
58.53 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thanh Khê Đông

Bán
7
💥💥Nhà đẹp xây mới phố thiên lôi -chợ đôn, ô tô 7 chỗ đỗ sát cổng
3.79 tỷ • 50m²
75.8 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương