Nhà đất bán / Đà Nẵng / Sơn Trà / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Sơn Trà, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
NHÀ XÂY MỚI TINH, SÂN CỔNG RIÊNG PHỐ AN DƯƠNG , THÔNG NGUYỄN CỘNG HOÀ
3.1 tỷ • 60m²
51.67 tr./m²
Hải Phòng, Q. Lê Chân, P. An Dương

Bán
2
Bán đất Chợ Bến Cát Bình Dương
860 tr. • 90m²
9.56 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Mỹ Phước

Bán
5
Bán lô đất gần bên KĐT Mỹ Gia thuộc thôn Thái Thông 1 xã Vĩnh Thái giá 2.750 tỷ
2.75 tỷ • 99.5m²
27.64 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, X. Vĩnh Thái

Bán
7
bán nhà mới xây gần ngã tư 550 Thuận An,Bình Dương
1.85 tỷ • 67.5m²
27.41 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
8
Bán Biệt thư góc 2 mặt tiền (1 trệt ,2 lầu) đường Hùng Vương - trung tâm TP Bà Rịa
6 tỷ • 200m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Bà Rịa, P. Long Tâm

Bán
6
BIỆT THỰ MINI TÂN CỔ ĐIỂN – DIỆN TÍCH KHỦNG – FULL NỘI THẤT – THANG MÁY – SPA – KARAOKE
10.9 tỷ • 100m²
109 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 8

Bán
7
BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ - SÁT HẺM XE TẢI - 48M² - PHƯỜNG 13, BÌNH THẠNH - GIÁ 5.7 TỶ
5.7 tỷ • 48m²
118.75 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Bình Thạnh, P. 13

Bán
4
Nhà Thạch Bàn, Long Biên 50m2, 6 tầng, giá 11.8 tỷ thương 6 TẦNG XÂY MỚI THANG MÁY FULL NỘI THẤT
11.8 tỷ • 50m²
236 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Thạch Bàn