Nhà đất bán / Đà Nẵng / Thanh Khê / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Thanh Khê, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
Q12 - BÁN NHÀ 2 TẦNG - GẦN MT NGUYỄN THỊ KIỂU, TÂN THỚI HIỆP - 40M2 - 3,150 TỶ
3.15 tỷ • 39.6m²
79.55 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Hiệp

Bán
4
Cơ hội sở hữu nhà 3 tầng kiên cố, vị trí đắc địa tại trung tâm Quận Ninh Kiều!
6.5 tỷ • 102m²
63.73 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. Xuân Khánh

Bán
3
ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN – KHU BIỆT THỰ NAM LONG, P.THẠNH XUÂN, Q12
32.9 tỷ • 542m²
60.7 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Thạnh Xuân

Bán
3
Bán Gấp Nhà 2 Tầng Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức - Chủ Cư Nước Ngoài
5.59 tỷ • 82m²
68.17 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Trường Thọ

Bán
6
Bán nhà 1 Trệt 2 Lầu Sân thượng đường Thống Nhất, P11, Quận Gò Vấp
2.15 tỷ • 18m²
119.44 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 11

Bán
4
BÁN 2 CĂN NHÀ THÔ GIÁ RẺ – LONG MỸ, VĨNH LONG
1 tỷ • 163.5m²
6.12 tr./m²
Vĩnh Long, H. Mang Thít, X. Long Mỹ

Bán
10
NHÀ ĐẸP GIỮA LÒNG THÀNH PHỐ – VƯỜN RỘNG, GARA Ô TÔ – CHỈ 5.45 TỶ
5.45 tỷ • 129m²
42.25 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Phát

Bán
Cần bán 1 căn ShopHouse Vincom - Phường 3 - TP. Tây Ninh
8.3 tỷ • 75m²
110.67 tr./m²
Tây Ninh, Tp. Tây Ninh, P. 3