Nhà đất bán / Đà Nẵng / Cẩm Lệ / Nhà riêng
Bán Nhà Riêng Phường Cẩm Lệ, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN 2 CĂN NHÀ THÔ GIÁ RẺ – LONG MỸ, VĨNH LONG
1 tỷ • 163.5m²
6.12 tr./m²
Vĩnh Long, H. Mang Thít, X. Long Mỹ

Bán
5
Bán ngay nhà mới xây trước Tết, công chứng trong ngày, dọn vào ở liền
1.95 tỷ • 68m²
28.68 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
Nhanh tay mua ngay nhà mặt tiền Điện Biên Phủ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
6.5 tỷ • 100m²
65 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Thạc Gián

Bán
2
Cần bán gấp lô đất 10*19 góc 2 mặt hẻm gần Siêu thị Coopmart Hóc Môn
4.1 tỷ • 178.9m²
22.92 tr./m²
Hồ Chí Minh, H. Hóc Môn, X. Thới Tam Thôn

Bán
5
Bán nhà trung tâm Đà Nẵng
5.35 tỷ • 55m²
97.27 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Hải Châu

Bán
3
BÁN TÒA CĂN HỘ gần NGUYỄN VĂN THOẠI. Giá 15,5 tỷ 5 tang 9 can
15.5 tỷ • 80m²
193.75 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
Bán đất thôn 1, xã Ia Tơi, huyện Ia H'Drai, Tỉnh Kon Tum
1.1 tỷ • 264m²
4.17 tr./m²
Kon Tum, H. Ia H' Drai, X. Ia Tơi

Bán
2
Cần bán lô đất Diên sơn Tặng kèm nhà cấp 4 , mặt tiền Oto 5m
1.85 tỷ • 214.8m²
8.61 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Sơn