Nhà đất bán / Đà Nẵng / Hòa Khánh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Phường Hòa Khánh, Thành Phố Đà Nẵng
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
ĐƯỜNG 48 - HIỆP BÌNH CHÁNH THỦ ĐỨC - NHÀ 2 TẦNG - 64m2- 6.9TỶ
6.9 tỷ • 64m²
107.81 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Chánh

Bán
4
ĐẤT KĐT PHÚ ÂN NAM - DIÊN AN , DIÊN KHÁNH
2.55 tỷ • 102m²
25 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An

Bán
3
Chỉ còn duy nhất 1lô Đất sào Phú vinh, Định Quán
580 tr. • 1016m²
0.57 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, X. Phú Vinh

Bán
3
🏡 BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ GÁC LỬNG – TẶNG THÊM NHÀ ĐỂ XE Ô TÔ ĐỐI DIỆN – P. QUANG TRUNG, TP. QUY NHƠN – GIÁ CHỈ 3 TỶ 950 TRIỆU!
3.95 tỷ • 112.4m²
35.14 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Quang Trung

Bán
3
Bán đất Vĩnh tân uyên
2.3 tỷ • 150m²
15.33 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Vĩnh Tân

Bán
Săn ngay lô đất Hoà Xuân gần đường Văn Tiến Dũng, Q.Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 160m²
37.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
5
BÁN CĂN 2 TẦNG THIẾT KẾ HIỆN ĐẠI NHÀ ĐANG DẦN HOÀN THIỆN 90% DIÊN PHÚ, DIÊN KHÁNH
2.1 tỷ • 125.5m²
16.73 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên Phú

Bán
5
Lô đất thổ cư hẻm 20 Đặng Văn Truyện, phường 5, TP. Tân An, Long An
1.15 tỷ • 148m²
7.77 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5