Tin bán
🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm
Giá
4.05 tỷ
Diện tích
73m²
Đơn giá
55.48 tr./m²
Thông tin mô tả
🏡 BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – HÒA CƯỜNG NAM – HẢI CHÂU
📍 Vị trí trung tâm quận Hải Châu, khu dân cư văn minh, an ninh tốt, gần Helio, Lotte Mart, trường học, bệnh viện và nhiều tiện ích xung quanh.
🚶♂️ Kiệt thông thoáng, chỉ vài phút di chuyển ra đường lớn, thuận tiện sinh sống lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.
✨ Thông tin lô đất:
Diện tích: 73m²
Ngang đẹp: 4m
Hướng: Đông Bắc
Đường trước đất: 3m
💰 Giá bán: 4.05 tỷ
🌟 Lô đất có vị trí đẹp ngay trung tâm thành phố, rất phù hợp xây nhà ở, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư lâu dài. Khu vực dân cư đông đúc, nhu cầu thuê cao, tiềm năng tăng giá tốt theo thời gian.
📞 Liên hệ ngay để xem đất và làm việc chính chủ.
Bất động sản toạ lạc tại: đường Ca Văn Thỉnh, Phường Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng.
* Nếu bạn thấy tin này không đúng sự thật hãy gửi báo cáo cho chúng tôi
Mã tin
3425
Ngày đăng tin
12/05/2026 10:46
Ngày cập nhật
12/05/2026 11:18
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
BÁN NHÀ NGÕ CHÙA HƯNG KÝ – TRUNG TÂM HAI BÀ TRƯNG – BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ – SỔ ĐỎ CHÍNH CHỦ
4 tỷ • 33m²
121.21 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Minh Khai

Bán
Cần bán nhà Cấp 4 đường Trần Cao Vân (khu Đại An), phường 9, Tp Vùng Tàu
7.5 tỷ • 85m²
88.24 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 9

Bán
Bán nhà đất thổ cư- Đông Dư – Gia Lâm:
6.65 tỷ • 40m²
166.25 tr./m²
Hà Nội, H. Gia Lâm, X. Đông Dư

Bán
4
Bán gấp nhà chính chủ gần chợ Thành Nam An Phú Bình Dương
2.1 tỷ • 67m²
31.34 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
7
CỰC HIẾM ! 10 CHDV CAO CẤP FULL PHÒNG + MT CHO THUÊ - DÒNG TIỀN GẦN 1 TỶ/NĂM - CHỈ 18.5 TỶ!
18.5 tỷ • 100m²
185 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
Bán nhà 1/ Nam Cao, P. Tân Phú, Quận 9, TP. Thủ Đức.
7.1 tỷ • 200m²
35.5 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Tân Phú

Bán
7
Bán nhà trước tết 1 trệt 2 lầu Mặt tiền kinh doanh đường DT 743 p.An Phú, Tp.Thuận An
2.05 tỷ • 71m²
28.87 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Bán gấp căn nhà Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương
3.3 tỷ • 125m²
26.4 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thủ Dầu Một, P. Hiệp Thành
Bạn đang xem nội dung tin "🏆BÁN ĐẤT KIỆT CA VĂN THỈNH – dt73m2 Giá 4ty050 tl nhẹ tl ngay trung tâm" - Mục Nhà đất bán, Mã tin 3425. Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. muabds.net luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho Bạn. Tuy nhiên muabds.net không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Bạn hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị muabds.net nhanh và kịp thời nhất.