Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Cẩm Giang / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Cẩm Giang, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Cơ hội sỡ hữu ngay nhà đẹp gần mặt tiền Ngô Quyền, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
6.35 tỷ • 91m²
69.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Đông

Bán
Bán biệt thự mặt tiền đường Nguyễn An Ninh, P4, TP Vị Thanh
3.9 tỷ • 210m²
18.57 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
7
Bán Đất Nền Biệt Thự Liên Phường, Quận 9, Giá Từ 57 Triệu/m2 – View Công Viên, Đường 11-12m
13.6 tỷ • 200m²
68 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phước Long B

Bán
Sỡ hữu ngay căn homestay đẹp sát mặt tiền đường Chế Lan Viên, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
16 tỷ • 217m²
73.73 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Mỹ An

Bán
7
🔥 Bán nhà 3 tầng góc 2 mặt tiền, full nội thất, gần vòng xoay Phú Hữu – Giá chỉ 7.75 tỷ
7.75 tỷ • 72.9m²
106.31 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
6
Toà khách sạn đẹp có dòng tiền tốt gần biển Mỹ Khê, TP. Đà Nẵng
11.7 tỷ • 90m²
130 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
6
Nhà Hẻm Lê Hồng Phong, P.4, Trung Tâm Thành Phố Vũng Tàu
7.5 tỷ • 92m²
81.52 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 4

Bán
6
Chính chủ bán nhà mặt tiền đường 16m khu Centana Điền Phúc Thành – Sổ hồng riêng,8,5 tỷ đối diện Chung cư
8.5 tỷ • 100m²
85 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường