Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Cẩm Giang / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Cẩm Giang, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
8
Bán Căn Hộ 1PN Vista Verde Full Nội Thất
4.5 tỷ • 51m²
88.24 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Thạnh Mỹ Lợi

Bán
3
Chốt ngay nhà đẹp mặt tiền gần sát biển Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
5.2 tỷ • 90m²
57.78 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ

Bán
3
🔥 BÁN ĐẤT MẶT TIỀN VĂN TIẾN DŨNG – HÒA XUÂN – ĐƯỜNG 10.5m 🔥
6.15 tỷ • 100m²
61.5 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Hòa Xuân

Bán
2
Chính Chủ Bán Gấp Đất Mặt Tiền Đường Bưng Ông Thoàn
8.7 tỷ • 100m²
87 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
10
NHÀ 1 TRỆT 1 GÁC LỬNG – XÃ GIANG ĐIỀN, ĐỒNG NAI
2.2 tỷ • 103m²
21.36 tr./m²
Đồng Nai, H. Trảng Bom, X. Giang Điền

Bán
2
1 LÔ DUY NHẤT đất vườn đường 5m Thạnh Hòa, Bến Lức
645 tr. • 501.5m²
1.29 tr./m²
Long An, H. Bến Lức, X. Thạnh Hòa

Bán
Bán đất xây dựng mô hình homestay view đẹp Tp. Pleiku
6.5 tỷ • 1680.5m²
3.87 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, X. Trà Đa

Bán
4
🏡 BÁN GẤP – 1 SÀO 1 ĐẤT THỔ CƯ 65M2 EA KMAT, HOÀ ĐÔNG, KRÔNG PẮC, ĐẮK LẮK
1.6 tỷ • 1114m²
1.44 tr./m²
Đắk Lắk, H. Krông Pắc, X. Hòa Đông