Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Thạnh Đức / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Thạnh Đức, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN GẤP - LÔ ĐẤT VŨ ĐÌNH LIÊN, HOÀ XUÂN
6.25 tỷ • 100m²
62.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
2 Lô liền Kề - Mỹ Đa Tây 8 – Nam Việt Á – Đà Nẵng
16.5 tỷ • 200m²
82.5 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
4
Bán đất khu bàn cờ ấp 1, Xuân Tâm, Xuân Lộc
980 tr. • 168.9m²
5.8 tr./m²
Đồng Nai, H. Xuân Lộc, X. Xuân Tâm

Bán
4
Bán Đất Nền KĐT Nam Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc - Tiềm Năng Tăng Giá Cao, Pháp Lý Rõ Ràng
4 tỷ • 100m²
40 tr./m²
Vĩnh Phúc, Tp. Vĩnh Yên, X. Thanh Trù

Bán
5
Bán nhà xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai
1.35 tỷ • 65m²
20.77 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Đại Phước

Bán
Bán đất mặt tiền giáp quốc lộ 30 gần cụm công nghiệp xã Bình Thành, huyện Thanh Bình, tỉnh Đồng Tháp
3.9 tỷ • 495m²
7.88 tr./m²
Đồng Tháp, H. Thanh Bình, X. Bình Thành

Bán
7
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Đường Nguyễn Trãi, P. Vĩnh Thanh - Giá Tốt!
1.8 tỷ • 58m²
31.03 tr./m²
Kiên Giang, Tp. Rạch Giá, P. Vĩnh Thanh

Bán
BÁN LÔ ĐẤT THỔ CƯ PHONG NẪM - SỔ HỒNG RIÊNG - ĐƯỜNG BÊ TÔNG OTO RỘNG RÃI
1.4 tỷ • 196m²
7.14 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, X. Phong Nẫm