Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Phước Trạch / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Trạch, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
3
BÁN ĐẤT TẶNG DÃY TRỌ - 2 MẶT KIỆT Ô TÔ ĐỖ - 1P RA BIỂN - DÒNG TIỀN - ĐẦU TƯ
4.8 tỷ • 92m²
52.17 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Mân Thái

Bán
6
💥Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Phú Hồng Thịnh 9, P. Bình An, Tp. Dĩ An
4.8 tỷ • 64.6m²
74.3 tr./m²
Bình Dương, Tp. Dĩ An, P. Bình An

Bán
3
MẶT TIỀN ĐƯỜNG NHỰA 10M - TÂN THỚI NHẤT - 4X15M - QUẬN 12 - GIÁ 5.8 TỶ
5.8 tỷ • 60m²
96.67 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. 12, P. Tân Thới Nhất

Bán
4
Nhà c4 vừa xây xong P. Tân Định, Tp. Bến Cát, Bình Dương
1.8 tỷ • 115m²
15.65 tr./m²
Bình Dương, Tp. Bến Cát, P. Tân Định

Bán
2
BÁN ĐẤT HẺM 78 ĐÔ LƯƠNG - P11 - TP VŨNG TÀU
3 tỷ • 100m²
30 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. 11

Bán
7
NHÀ MỚI Ở NGAY LÝ THƯỜNG KIỆT P9. TÂN BÌNH - HẺM NHỰA THÔNG TỨ TUNG - GẦN TRƯỜNG HỌC, CHỢ, SIÊU THỊ - 34M2, 2 TẦNG, 2PN, 2WC - 3.699 TỶ TL
3.7 tỷ • 28.5m²
129.79 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Tân Bình, P. 9

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Xuân Đỗ – Cự Khối: 95m2 – Giá 12.5 tỷ (nhà xây 2 tầng cũ).
12.5 tỷ • 95m²
131.58 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Cự Khối

Bán
8
5 Lô liền kề - 2 mặt tiền Ngã 4 Quán Gò – 540m2
1.3 tỷ • 540m²
2.41 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An