Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Phước Thạnh / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Thạnh, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
5
BÁN NHÀ TRỌ PHƯỜNG PHÚ THỦY GẦN OCEAN DUNE PHAN THIẾT
2.75 tỷ • 135m²
20.37 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Thủy

Bán
9
CẦN BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU MỚI ĐẸP KIẾN TRÚC HIỆN ĐẠI - HẺM 311 - NGUYỄN VĂN CỪ - CẦN THƠ
2.65 tỷ • 40m²
66.25 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Hòa
Bán
3
Cho thuê căn hộ 100m2 3 PN 3 wc giá chỉ 10 triệu nội thất cơ bản
10 tr. • 100m²
0.1 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Long Trường

Bán
2
Bán gấp căn nhà thị trấn Định Quán, Đồng Nai 1Tỷ6
1.6 tỷ • 120m²
13.33 tr./m²
Đồng Nai, H. Định Quán, Tt. Định Quán

Bán
6
Bán cắt lỗ CHỈ 1TỶ850 TRẢ TRƯỚC 300tr Dọn vào Ở Luôn Nhà 1tret 1 lầu 70m2
1.85 tỷ • 70m²
26.43 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
5
Nhà C4 Phước Khánh - Nhơn Trạch
1.1 tỷ • 63.3m²
17.38 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phước Khánh

Bán
6
Nhà 2 Tầng Mới - Kiệt 595 Trần Cao Vân, Thanh Khê
2.55 tỷ • 50m²
51 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. Xuân Hà

Bán
3
Bán đất Diên An, Diên Khánh, Khánh Hoà
1.4 tỷ • 127m²
11.02 tr./m²
Khánh Hòa, H. Diên Khánh, X. Diên An