Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Phước Đông / Tất cả bất động sản
Nhà Đất Bán Xã Phước Đông, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
Siêu phẩm biệt thự khu Nam Việt Á, Q.Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
42 tỷ • 285m²
147.37 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ

Bán
10
LÊN SÓNG NHÀ PHỐ ĐƯỜNG BÙI QUANG LÀ - PHƯỜNG 12 - GÒ VẤP
7.89 tỷ • 70m²
112.71 tr./m²
Hồ Chí Minh, Q. Gò Vấp, P. 12

Bán
8
Cần bán nhà hẻm chính Phạm Ngọc Thạch, p. Đống Đa, Pleiku
999 tr. • 128m²
7.8 tr./m²
Gia Lai, Tp. Pleiku, P. Đống Đa

Bán
10
Bán Gấp Nhà Mặt Tiền Quốc Lộ 80, Mỹ Lâm, Hòn Đất, Kiên Giang - Sắp Nhập TP. Rạch Giá!
1.23 tỷ • 64m²
19.22 tr./m²
Kiên Giang, H. Hòn Đất, X. Mỹ Lâm

Bán
5
Căn hộ chung cư diện tích 54,4m2, 1PN+, dư án CORA Tower Đà Nẵng
3.42 tỷ • 54.4m²
62.79 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Chính chủ cần bán gấp nhà phố Trần Đại Nghĩa, trung tâm quận Hai Bà Trưng - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!
42.5 tỷ • 136m²
312.5 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Bách Khoa
Bán
3
Chính Chủ gửi Bán nhà phố KDC Compound Park Riverside
8.5 tỷ • 156m²
54.49 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Phú Hữu

Bán
7
BÁN TÒA CĂN HỘ 7 TẦNG – THU NHẬP ỔN ĐỊNH 65TR/THÁNG
25.2 tỷ • 102m²
247.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Ngũ Hành Sơn, P. Khuê Mỹ