Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Phước Đông / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Phước Đông, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
7
CĂN GÓC 3 PHÒNG NGỦ – VIEW ĐÀI PHÁO HOA ĐỘC NHẤT
5.3 tỷ • 77m²
68.83 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân

Bán
4
Bán nhà mặt tiền kinh doanh đường Bến Cá - Phương Sài - Nha Trang
7.5 tỷ • 68.3m²
109.81 tr./m²
Khánh Hòa, Tp. Nha Trang, P. Phương Sài

Bán
3
Bán lô đất góc 2 mặt tiền gần VINCOM Biên Hoà
3.9 tỷ • 71m²
54.93 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Tân Mai

Bán
7
Nhà trệt 1 lầu hoàn công mới 100% KDC 923, An Bình, Ninh Kiều
2.94 tỷ • 90m²
32.67 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
5
BÁN 12 CĂN MINI HOUSE TRỆT LỮNG HẺM 93 ĐƯỜNG TRẦN BÌNH TRỌNG - P.AN BÌNH - Q.NINH KIỀU - TP.CẦN THƠ
13.35 tỷ • 361m²
36.98 tr./m²
Cần Thơ, Q. Ninh Kiều, P. An Bình

Bán
3
Bán Nhà 3 Tầng Mặt Tiền Hồ Biểu Chánh TP. Quy Nhơn .
3.39 tỷ • 56m²
60.54 tr./m²
Bình Định, Tp. Quy Nhơn, P. Đống Đa

Bán
6
Nhà mới 99 % vừa hoàn thiện ấp Long Hải, xã Trường Tây, TX. Hoà Thành, tỉnh Tây Ninh
1.35 tỷ • 171m²
7.89 tr./m²
Tây Ninh, Tx. Hòa Thành, X. Trường Tây

Bán
Bán lô đất biệt thự mặt tiền gần đường Nguyễn Văn Thoại, Q.Sơn Trà, TP. Đà Nẵng
25 tỷ • 147m²
170.07 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Phước Mỹ