Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Gò Dầu / X. Phước Trạch / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Phước Trạch, Huyện Gò Dầu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
6
Mua ngay nhà đẹp 3 tầng gần đường Đinh Tiên Hoàng, Q.Hải Châu, TP. Đà Nẵng
6 tỷ • 93m²
64.52 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Hải Châu, P. Thanh Bình

Bán
3
Còn sót lạ 1 lô Phạm Huy Thông gần trường tiểu học Phú Trinh 1 - Phan Thiết giá tốt
2.75 tỷ • 85m²
32.35 tr./m²
Bình Thuận, Tp. Phan Thiết, P. Phú Tài

Bán
2
Bán cặp nền đường số 7, Khu dân cư P4, TP Vị Thanh, Hậu Giang
1.55 tỷ • 230m²
6.74 tr./m²
Hậu Giang, Tp. Vị Thanh, P. Iv

Bán
6
Săn ngay nhà đẹp mới xây vị trí đắc địa dễ dàng kinh doanh buôn bán
1.95 tỷ • 72m²
27.08 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú

Bán
3
Lô đất thổ cư mặt tiền đường Quách Văn Tuấn, phường 5, TP. Tân An
1.2 tỷ • 155m²
7.74 tr./m²
Long An, Tp. Tân An, P. 5

Bán
7
SIÊU HOT – BÁN NHÀ MẶT TIỀN KD NGAY BIGC BIÊN HÒA – GIẢM GẤP 2 TỶ!
10.5 tỷ • 165m²
63.64 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình Tân

Bán
7
BÁN NHÀ LẦU LỬNG 72m2 - P. QUANG VINH CŨ, BIÊN HÒA
2.95 tỷ • 72m²
40.97 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Quang Vinh

Bán
3
Bán đất mặt tiền Cao tốc Mỹ phước Tân Vạn, An Phú, Thuận An
5.7 tỷ • 188m²
30.32 tr./m²
Bình Dương, Tp. Thuận An, P. An Phú