Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Tân Châu / X. Suối Dây / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Suối Dây, Huyện Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán Nhanh Nhà Cấp 4 , Khu Dân Cư Xã Phú Hữu , Nhơn Trạch , Đồng Nai
1.55 tỷ • 73m²
21.23 tr./m²
Đồng Nai, H. Nhơn Trạch, X. Phú Hữu

Bán
5
Đất mặt tiền quốc lộ 62 Thủ Thừa, Long An
10 tỷ • 2000m²
5 tr./m²
Long An, H. Thủ Thừa, X. Mỹ An

Bán
4
🔥 CHÀO BÁN LÔ ĐẤT MẶT TIỀN QUỐC LỘ 1A – NGAY NGÃ 4 QUÁN GÒ 🔥
3.2 tỷ • 100m²
32 tr./m²
Quảng Nam, H. Thăng Bình, X. Bình An

Bán
4
Nhà HXH Đường Số 8, Hiệp Bình Phước, Tp. Thủ Đức
5.7 tỷ • 51m²
111.76 tr./m²
Hồ Chí Minh, Tp. Thủ Đức, P. Hiệp Bình Phước

Bán
2
Bán nhà sổ đỏ – Tư Đình – Long Biên: DT 45m2 – Giá 13 tỷ (nhà xây mới 5 tầng).
13 tỷ • 45m²
288.89 tr./m²
Hà Nội, Q. Long Biên, P. Long Biên

Bán
4
🔥 QUỸ ĐẤT KHỦNG 4 MẶT TIỀN – TRẦN ĐẠI NGHĨA – NGŨ HÀNH SƠN 🔥
300 tỷ • 4890m²
61.35 tr./m²
Tp. Đà Nẵng, P. Ngũ Hành Sơn

Bán
8
🏡 **Cần Bán Nhà Mặt Tiền Sơn Trà, Đà Nẵng** 🌊
6.8 tỷ • 85m²
80 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. Thọ Quang

Bán
3
Lô Góc Hòa Xuân – 144m2 – giá 4,9 tỷ
4.9 tỷ • 144m²
34.03 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Cẩm Lệ, P. Hòa Xuân