Nhà đất bán / Tây Ninh / H. Tân Châu / X. Tân Hội / Đất nền
Bán Đất Nền Xã Tân Hội, Huyện Tân Châu
Không tìm thấy tin đăng với tìm kiếm của bạn.
Có thể bạn quan tâm

Bán
4
Bán nhà 3 tầng mặt ngõ Phú Xá - sân cổng riêng
2.59 tỷ • 57.6m²
44.97 tr./m²
Hải Phòng, Q. Hải An, P. Đông Hải 1

Bán
2
BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG 30/4 PHƯỜNG RẠCH DỪA
6.5 tỷ • 55.4m²
117.33 tr./m²
Bà Rịa - Vũng Tàu, Tp. Vũng Tàu, P. Rạch Dừa

Bán
3
BÁN NHÀ 2-3 Tỷ NGÕ ĐÊ TÔ HOÀNG - HAI BÀ TRƯNG, HÀ NỘI
2.15 tỷ • 17m²
126.47 tr./m²
Hà Nội, Q. Hai Bà Trưng, P. Cầu Dền

Bán
5
Bán nhà phường Tân hiệp Tân Uyên bình dương
2.38 tỷ • 67m²
35.52 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Tân Hiệp

Bán
7
Bán Nhà Sổ Riêng MỚI Tân Uyên, Bình Dương
3.1 tỷ • 89m²
34.83 tr./m²
Bình Dương, Tp. Tân Uyên, P. Thái Hòa

Bán
3
BÁN ĐẤT TĐC LONG BÌNH – ĐƯỜNG NHỰA 8M, SỔ RIÊNG THỔ CƯ 100%
2.15 tỷ • 75.6m²
28.44 tr./m²
Đồng Nai, Tp. Biên Hòa, P. Long Bình

Bán
6
Bán cặp đất ven biển Mỹ Khê mặt tiền đường Dương Tự Minh, TP. Đà Nẵng
30 tỷ • 180m²
166.67 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Sơn Trà, P. An Hải Bắc

Bán
Săn ngay lô đất biệt thự gần Huỳnh Ngọc Huệ, Q.Thanh Khê, TP. Đà Nẵng
8 tỷ • 170m²
47.06 tr./m²
Đà Nẵng, Q. Thanh Khê, P. An Khê